Xem Phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần Vietsub HD Online - Thúng Phim

Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần

Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Cuối cùng sau nhiều nỗ lực Jack Sparrow đã chiếm lại đuợc con tàu huyền thoại Ngọc Trai Đen. Tuy nhiên, để giành được Ngọc Trai Đen, Jack đã gây thù kết oán với Davy Jones (thuyền trưởng con tàu ma Flying Dutchman). Để chiến thắng Davy chỉ còn cách tìm được chiếc rương tử thần và Jack – Will – Elizabeth lại dấn thân vào cuộc phiêu lưu mới… Hình ảnh kì dị nhưng khá vui nhộn đã trở thành thương hiệu cho các phim do Walt Disney sản xuất. So với phần I phần II được lồng ghép thêm nhiều tình huống hài hước hơn. Các đại cảnh lớn được thiết kế công phu hoành tráng mang tới dấu ấn riêng.
Thời lượng:
151 phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần có bao nhiêu tập?

Phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần có phụ đề không?

Có, phim Cướp biển vùng Caribbe (Phần 2): Chiếc rương tử thần tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào