Xem Phim Cuộc Gọi Bí Ẩn Vietsub HD Online - Thúng Phim

Cuộc Gọi Bí Ẩn

The Call

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Jordan, một người trực tổng đài 911 nhận được một cuộc gọi từ một cô bé (Abigail Breslin) bị bắt cóc. Jordan mau chóng nhận ra cô bé này bị bắt bởi cùng một kẻ cực kỳ nguy hiểm mà cô đã gặp trong quá khứ, và cô phải đối diện với hắn để cứu cô bé.The Call thuộc thể loại trinh thám, ly kỳ, do đạo diễn Brad Anderson – người nổi tiếng với các phim như The Machinist, Transsiberian – thực hiện. Ngoài Halle Berry trong vai chính, phim còn có sự tham gia của Abigail Breslin, nữ diễn viên trẻ từng đóng vai chính trong tác phẩm nổi tiếng Little Miss Sunshine.
Thời lượng:
1h 36min
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Cuộc Gọi Bí Ẩn ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Cuộc Gọi Bí Ẩn Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Cuộc Gọi Bí Ẩn có bao nhiêu tập?

Phim Cuộc Gọi Bí Ẩn hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Cuộc Gọi Bí Ẩn có phụ đề không?

Có, phim Cuộc Gọi Bí Ẩn tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào