Xem Phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato Vietsub HD Online - Thúng Phim

Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato

Space Battleship Yamato

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Năm 2199, Trái Đất bị đế chế Gamilas từ ngoài vũ trụ xâm lược và phá hoạt. Nhân loại còn lại 1 năm trước khi bị tuyệt diệt. Câu chuyện kể về cuộc hành trình vượt 168,000 năm ánh sáng đến hành tinh Iskanda của tàu Yamato.Năm 2199, Trái Đất bị đế chế Gamilas từ ngoài vũ trụ xâm lược và phá hoạt. Nhân loại còn lại 1 năm trước khi bị tuyệt diệt. Câu chuyện kể về cuộc hành trình vượt 168,000 năm ánh sáng đến hành tinh Iskanda của tàu Yamato.Năm 2199, Trái Đất bị đế chế Gamilas từ ngoài vũ trụ xâm lược và phá hoạt. Nhân loại còn lại 1 năm trước khi bị tuyệt diệt. Câu chuyện kể về cuộc hành trình vượt 168,000 năm ánh sáng đến hành tinh Iskanda của tàu Yamato. Để tìm kiếm công nghệ cứu Trái Đất và kết thúc cuộc chiến.
Thời lượng:
131 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato có bao nhiêu tập?

Phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato có phụ đề không?

Có, phim Chiến Hạm Vũ Trụ Yamato tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào