Xem Phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng Vietsub HD Online - Thúng Phim

Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng

Queen Of Ring

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (6/6)
Đã hoàn thành: 6 Tập
Giới thiệu:
Xoay quanh Nan-Hee do Kim Seul-Gi thủ vai. Cô luôn tự ti và không dám thể hiện khi sở hữu một khuôn mặt xấu xí. Một ngày, cô nhận được một chiếc nhẫn kỳ diệu, chứa ẩn rất nhiều bí mật. Se-Gun do Ahn Hyo Seop đóng – một anh chàng đẹp trai, tài giỏi nhưng lại rất lạnh lùng. Mọi người ngã ngửa khi anh tuyên bố Nan-Hee chính là người phụ nữ đẹp nhất mà anh cần.
Thời lượng:
30 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng có bao nhiêu tập?

Phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (6/6). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng có phụ đề không?

Có, phim Chiếc Nhẫn Của Nữ Hoàng tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào