Xem Phim Chị Em Tranh Đấu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Chị Em Tranh Đấu

The Twin Gambit

Thông tin phim
0
FHD
Hoàn tất (14/14)
Đã hoàn thành: 14
Giới thiệu:
Chị Em Tranh Đấu là câu chuyện về hai chị em sinh đôi có tính cách trái ngược nhưng lại buộc phải đổi danh tính cho nhau. Cream và Cake tuy là song sinh nhưng tính tình lại khác biệt: một người mạnh mẽ, cá tính, còn người kia thì lại dịu dàng, nữ tính. Cuộc sống của cả hai bị đảo lộn khi họ phải đổi danh tính cho người kia để phát triển sự nghiệp. Tuy nhiên, kế hoạch của Cream và Cake bắt đầu trở nên rối ren khi cả hai cùng đem lòng yêu một chàng trai.
Thời lượng:
55 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Chị Em Tranh Đấu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Chị Em Tranh Đấu Vietsub FHD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Chị Em Tranh Đấu có bao nhiêu tập?

Phim Chị Em Tranh Đấu hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (14/14). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Chị Em Tranh Đấu có phụ đề không?

Có, phim Chị Em Tranh Đấu tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng FHD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào