Xem Phim Chàng Trai Bong Bóng Vietsub HD Online - Thúng Phim

Chàng Trai Bong Bóng

Bubble Boy

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Jimmy là một chàng trai trẻ sinh ra đã không có hệ thống miễn dịch và đã sống cuộc đời của mình trong một chiếc bong bóng nhựa trong phòng ngủ của mình... người khao khát những cái vuốt ve ngọt ngào của cô gái hàng xóm Chloe. Nhưng khi Chloe quyết định kết hôn với bạn trai thời trung học của mình, Jimmy – bộ đồ bong bóng và tất cả – đã đi xuyên quốc gia để ngăn cản cô.
Thời lượng:
84 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Chàng Trai Bong Bóng ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Chàng Trai Bong Bóng Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Chàng Trai Bong Bóng có bao nhiêu tập?

Phim Chàng Trai Bong Bóng hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Chàng Trai Bong Bóng có phụ đề không?

Có, phim Chàng Trai Bong Bóng tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào