Xem Phim Chàng Phản Diện Dễ Thương Vietsub HD Online - Thúng Phim

Chàng Phản Diện Dễ Thương

Cute Bad Guy

Thông tin phim
0
FHD
Hoàn tất (23/23)
Đã hoàn thành: 23
Giới thiệu:
Câu chuyện kể về Hạ Vũ Manh, một họa sĩ truyện tranh là bà hoàng suy diễn, người sẵn sàng làm người tàng hình cả đời, Thẩm Minh Hề, đại boss phản diện được tạo ra trong truyện tranh tự giải trí của cô, trong một thời khắc bất thường đã xuyên không từ thế giới truyện tranh đến thế giới thật của cô, vừa phù hợp với thiết lập nhân vật trong truyện tranh, vừa mắc chứng mất trí nhớ kỳ lạ. Người tạo ra anh, Hạ Vũ Manh chỉ có thể chịu trách nhiệm cho Hàn Lỗi. Trong cơn hoảng loạn, cô đã để tên ác nhân này xen vào mối quan hệ của mình với nam thần trong mơ của mìn là Nhậm Vân Kiệt. Người bạn thân thiết nhất của cô là Viên Y Lâm và anh trai chân chó của họ Thẩm, Hàn Phi Dương liên tục thêm cảnh. Sau khi trải qua nhiều quảng thời gian ở chung , Hạ và Thẩm càng thêm tương ái tương sát, sống chết dính vào một chỗ. Vì hạnh phúc cuối cùng và hòa bình thế giới,Hạ Vũ Manh quyết định thực hiện kế hoạch cải tạo bạn trai phản diện, biến Thẩm Minh Hề thành một chàng trai tốt ở thế kỷ 21...
Thời lượng:
20 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Chàng Phản Diện Dễ Thương ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Chàng Phản Diện Dễ Thương Vietsub FHD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Chàng Phản Diện Dễ Thương có bao nhiêu tập?

Phim Chàng Phản Diện Dễ Thương hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (23/23). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Chàng Phản Diện Dễ Thương có phụ đề không?

Có, phim Chàng Phản Diện Dễ Thương tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng FHD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào