Xem Phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp Vietsub HD Online - Thúng Phim

Câu Chuyện Khởi Nghiệp

Another Era

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (36/36)
Đã hoàn thành: 36 Tập
Giới thiệu:
Câu Chuyện Khởi Nghiệp TVB (Another Era) xoay quanh câu chuyện về cuộc chiến trên thương trường của những người quản lý trong các tập đoàn kinh tế lớn của Hồng Kông. Cũng chính vì lòng tham của mình mà những người làm kinh doanh họ luôn đề phòng, cạnh tranh thậm chí đố kị lẫn nhau để có thể dành lấy chỗ đứng cho mình. Để có thể dành được quyền thừa kế trong tập đoàn Ngạo Đường một tập đoàn kinh tế lớn bậc nhất nhì của Hồng Kông. Thì những con người có tên trong danh sách thừa kế ấy họ tìm mọi cách để có thể chiếm đoạt, đấu đá lẫn nhau. Nhưng liệu rằng cuộc chiến ấy có thể dừng lại được hay không khi mà họ nhận ra giá trị đích thực của công việc họ đang bán mạng vì nó.
Thời lượng:
45 phút/tập
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp Lồng Tiếng HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp có bao nhiêu tập?

Phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (36/36). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp có phụ đề không?

Có, phim Câu Chuyện Khởi Nghiệp tại Thúng Phim có Lồng Tiếng với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào