Xem Phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng Vietsub HD Online - Thúng Phim

Câu Chuyện Của Hoa Hồng

The Tale of Rose

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (38/38)
Đã hoàn thành: 38
Giới thiệu:
Câu Chuyện Hoa Hồng mang đến một câu chuyện đượm buồn xoay quanh tiểu thư xinh đẹp Hoàng Diệc Mai, cô gái được sinh ra và lớn lên trong một gia đình trí thức. Được che chở và chăm sóc chu đáo, cô được ví như một bông hoa trong nhà kính vậy. Với những năng khiếu về nghệ thuật từ khi còn nhỏ, Hoàng Diệc Mai theo học tại ngành Lịch sử nghệ thuật ở một trường Học viện mỹ thuật danh tiếng. Ở đó, cô gái gặp được Trang Quốc Đông, một con người mang đến cho cô những sự quan tâm và ngọt ngào khiến tình cảm cả hai trở nên mặn nồng hơn bao giờ hết. Tuy nhiên vì những cản trở của công việc mà cả hai người đã bị chia cắt đầy chua xót. Hoàng Diệc Mai quay trở lại để tiếp tục theo đuổi mơ ước của mình ở trường học. Sau khi ra trường Cô gái đã gặp và cưới Phổ Gia Minh, thậm chí họ đã có một đứa con. Nhưng trớ chêu thay, tình yêu ngắn ngủi lại sớm bị chia cắt bởi cái tên là ít ai muốn nghe đến: Thần Chết. Lại một lần nữa phải vững vàng đứng dậy và bước đi, Hoàng Diệc Mai đã nỗ lực hết mình để có được một cuộc sống trang hoàng lộng lẫy và ngập tràn những điều mơ ước.
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng có bao nhiêu tập?

Phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (38/38). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng có phụ đề không?

Có, phim Câu Chuyện Của Hoa Hồng tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào