Xem Phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1)

Grey's Anatomy (Season 1)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (9/9)
Đã hoàn thành: 9 Tập
Giới thiệu:
Meredith Grey, con gái của bác sĩ phẫu thuật nổi tiếng một thời Ellis Grey, trở thành bác sĩ thực tập tại Bệnh viện Seattle Grace. Cô gặp các bạn thực tập Cristina Yang, Isobel "Izzie" Stevens, George O'Malley và Alex Karev, những người trở thành bạn thân nhất của cô trong chương trình thực tập. Cô thấy mình đang làm việc với các bác sĩ phẫu thuật nổi tiếng như bác sĩ phẫu thuật tim Preston Burke và Richard Webber, trưởng khoa phẫu thuật và là bạn cũ của mẹ cô. Cô ấy thấy mình đang làm việc dưới tình một đêm của cô ấy và bác sĩ giải phẫu thần kinh nổi tiếng Derek Shepherd và làm việc với bác sĩ Miranda Bailey, cư dân của cô ấy, còn được gọi là Đức quốc xã.
Thời lượng:
43 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) có bao nhiêu tập?

Phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (9/9). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) có phụ đề không?

Có, phim Ca Phẫu Thuật Của Grey (Phần 1) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào