Xem Phim Cá cược hàng đầu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Cá cược hàng đầu

The Top Bet

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Thủ lĩnh bộ ba người Đài Loan Chung Chan yêu cầu Saint of Gamblers, Chow Sing Cho, chơi bài cho anh ta tại một giải đấu cờ bạc sắp tới - với cuộc sống của chú Blackie Tat của anh ta. Tuy nhiên, vì Sing đi du lịch vòng quanh thế giới, Tat hy vọng rằng em gái của Sing là Mei sẽ tham gia giải đấu, vì cô ấy có sức mạnh phép thuật giống như anh trai mình. Thật không may, cô ấy từ chối đánh bạc và đang tìm cách bắt chính Sing vì đã lạm dụng quyền hạn của anh ấy trong việc đánh bạc. Kết quả là, điều này khiến Tat phải tìm đến Queen Of Gamblers xúc xắc để chơi cho anh ta thay thế.
Thời lượng:
1H34M29S
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Cá cược hàng đầu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Cá cược hàng đầu Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Cá cược hàng đầu có bao nhiêu tập?

Phim Cá cược hàng đầu hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Cá cược hàng đầu có phụ đề không?

Có, phim Cá cược hàng đầu tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào