Xem Phim Bông Hồng Thép Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bông Hồng Thép

Daybreak 2019

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (20/20)
Đã hoàn thành: 20
Giới thiệu:
15 năm trước, Trương Thiên Lượng và Trịnh Vỹ Long là những thanh niên 21 tuổi bị thất lạc. 2 người là bạn thân từ thời trung học, sau khi tốt nghiệp đôi bạn này cũng chỉ làm việc tay chân nhưng cuộc sống cũng tạm ổn. 2 người bạn gặp Ôn Thư Bảo- một cô gái xa lạ đang cầu cứu, Thiên Lượng và Trịnh Vỹ giúp cô ta giải vây nhưng chính vì lòng tốt đó mà 2 người lại rước họa vào thân. Vì cứu Vỹ Long mà Thiên Lượng làm người khác bị thương và bị 8 năm tù. Nhưng thời gian bị giam cầm lại tạo ra bước ngoặt cho Thiên Lượng.
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bông Hồng Thép ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bông Hồng Thép Thuyết Minh HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bông Hồng Thép có bao nhiêu tập?

Phim Bông Hồng Thép hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (20/20). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bông Hồng Thép có phụ đề không?

Có, phim Bông Hồng Thép tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào