Xem Phim Bóng Đen Tình Ái Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bóng Đen Tình Ái

Shadow Of The Affair

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (37/37)
Đã hoàn thành: 37 Tập
Giới thiệu:
Hướng dẫn viên du lịch Nisa gặp gỡ và phải lòng Pongsathorn, quản lý của Hãng hàng không Royal Airlines. Là người có tham vọng, Pong đã phản bội Nisa và kết hôn với Viriya, con gái của người đứng đầu Royal Airlines. Lòng tin bị phản bội, Nisa quyết định thay đổi bản thân và ẩn mình trong bóng tối... chờ ngày trở lại để trả thù.
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bóng Đen Tình Ái ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bóng Đen Tình Ái Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bóng Đen Tình Ái có bao nhiêu tập?

Phim Bóng Đen Tình Ái hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (37/37). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bóng Đen Tình Ái có phụ đề không?

Có, phim Bóng Đen Tình Ái tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào