Xem Phim Black Adam Vietsub HD Online - Thúng Phim

Black Adam

Black Adam

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Phim kể về người đàn ông Black Adam đã bị giam cầm sau gần 5000 năm, giờ đây anh được các vị thần Ai Cập bang cho những sức mạnh đầy quyền năng, và từ đó anh đã thoát ra khỏi sự giam cầm. Từ đây, Black Adam đã tận dụng sức mạnh này để bắt đầu một cuộc sống công lý độc nhất trên thế giới hiện đại hóa này. Không những thế anh còn phải đối mặt với những kẻ thù hung ác mới.
Thời lượng:
118 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Black Adam ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Black Adam Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Black Adam có bao nhiêu tập?

Phim Black Adam hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Black Adam có phụ đề không?

Có, phim Black Adam tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào