Xem Phim Bịt Mắt Bắt Nai Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bịt Mắt Bắt Nai

Blind Hunt

Thông tin phim
0
HD
Trailer
Trailer / 1
Giới thiệu:
Trang, a real estate agent who was raped, fears her boyfriend Hiệp will leave her, so she lures him to a homestay to propose. There, she is horrified to meet Long—the owner—who looks exactly like her attacker. Adding to the mystery, Long’s wife, Ngọc, also turns out to be one of the man’s victims. As Trang secretly investigates the truth, the situation grows increasingly tangled, revealing a dark conspiracy awaiting them all.
Thời lượng:
92 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bịt Mắt Bắt Nai ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bịt Mắt Bắt Nai Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bịt Mắt Bắt Nai có bao nhiêu tập?

Phim Bịt Mắt Bắt Nai hiện đang cập nhật với Trailer. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bịt Mắt Bắt Nai có phụ đề không?

Có, phim Bịt Mắt Bắt Nai tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào