Xem Phim Biệt Đội Công Lý Vietsub HD Online - Thúng Phim

Biệt Đội Công Lý

Cyborg 009: Call of Justice I

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (12/12)
Đã hoàn thành: 12 Tập
Giới thiệu:
chuyện phim là cuộc đấu tranh giữa Joe Shimamura cùng các cyborg khác với Bresudo, một nhóm người có năng lực và trí tuệ siêu nhiên, đã từng thao túng xã hội loài người từ thời cổ đại. Mục đích của họ vẫn còn là một ẩn số, nhưng họ dường như đang trùm lên thế giới này một sự tối tăm u ám.
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Biệt Đội Công Lý ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Biệt Đội Công Lý Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Biệt Đội Công Lý có bao nhiêu tập?

Phim Biệt Đội Công Lý hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (12/12). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Biệt Đội Công Lý có phụ đề không?

Có, phim Biệt Đội Công Lý tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào