Xem Phim Bỉ Ngạn Hoa Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bỉ Ngạn Hoa

Beautiful Reborn Flower

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (50/50)
Đã hoàn thành: 50 tập
Giới thiệu:
Bỉ Ngạn Hoa - bom tấn được chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của tác giả An Ny Bảo Bối, được Viettel Media phát hành và phân phối độc quyền tại Việt Nam. Phát song song 21h thứ 2, thứ 6-CN hàng tuần. Bộ phim là câu truyện về tình yêu của chàng trai Hòa Bình (Tống Uy Long) và cô nàng Kiều Mạn (Lâm Duẫn), họ đã có những năm tháng bên nhau, cùng nhau trưởng thành. Thế nhưng, Hòa Bình đã không thể cùng Kiều Mạn đi đến cuối cuộc đời. Chuyện tình của họ giống như đóa hoa bỉ ngạn, một khi nở rộ thì sẽ không có lá, khi đã có lá thì sẽ không nở hoa, hoa lá muôn đời sẽ không thể gặp được nhau...
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bỉ Ngạn Hoa ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bỉ Ngạn Hoa Vietsub + Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bỉ Ngạn Hoa có bao nhiêu tập?

Phim Bỉ Ngạn Hoa hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (50/50). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bỉ Ngạn Hoa có phụ đề không?

Có, phim Bỉ Ngạn Hoa tại Thúng Phim có Vietsub + Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào