Xem Phim Bậc Thầy Đàm Phán Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bậc Thầy Đàm Phán

The Art of Negotiation

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (12/12)
Đã hoàn thành: 12
Giới thiệu:
Bậc Thầy Đàm Phán - The Art Of Negotiation kể về chuyên gia M&A Yoon Joo No, nổi tiếng với kỹ năng đàm phán vô song. Là một chuyên gia M&A, Yoon Joo No có khả năng chuyển hướng các giao dịch doanh nghiệp có rủi ro cao. Luật sư Oh Soon Young và Choi Jin Soo dưới sự dẫn dắt của Yoon Joo No trở thành một nhóm đáng gờm chuyên giải quyết các vụ sáp nhập và mua lại phức tạp liên quan đến các tập đoàn tầ...Xem thêm 
Thời lượng:
60 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bậc Thầy Đàm Phán ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bậc Thầy Đàm Phán Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bậc Thầy Đàm Phán có bao nhiêu tập?

Phim Bậc Thầy Đàm Phán hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (12/12). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bậc Thầy Đàm Phán có phụ đề không?

Có, phim Bậc Thầy Đàm Phán tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào