Xem Phim Ảo giác máu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Ảo giác máu

Pemuja

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Vợ chồng Qistina và Aqil có cuộc sống dường như thành công. Qistina là một tác giả sách thiếu nhi nổi tiếng, trong khi Aqil là một doanh nhân đang nỗ lực xây dựng công ty khởi nghiệp của mình. Tuy nhiên, những khó khăn về tài chính và một biến cố gia đình bi thảm khiến họ không còn lựa chọn nào khác ngoài việc chuyển đến sống tại ngôi nhà tổ tiên của người cha quá cố của Qistina ở làng quê, cùng với con gái Laila. Ban đầu, mọi thứ có vẻ yên bình. Aqil coi đây là cơ hội để gây dựng lại công việc kinh doanh của mình, trong khi Qistina hy vọng sẽ vượt qua được chứng trầm cảm. Tuy nhiên, những sự việc kỳ lạ và không thể giải thích bắt đầu xảy ra trong nhà.
Thời lượng:
92 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Ảo giác máu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Ảo giác máu Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Ảo giác máu có bao nhiêu tập?

Phim Ảo giác máu hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Ảo giác máu có phụ đề không?

Có, phim Ảo giác máu tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào