Xem Phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Anh Ấy Có Động Cơ Xấu

男主他居心不良

Thông tin phim
0
HD
Tập 20
Tập 20 / 38 tập
Giới thiệu:
Khi công ty nhà Kiều bị thâu tóm, Kiều Nhiễm cố gắng đánh cắp hợp đồng mua lại từ Cố Hoài để cứu công việc kinh doanh của cha, nhưng bị phát hiện. Cố Hoài nói cô phải làm anh vui lòng nếu muốn lấy lại công ty, điều mà cô từ chối. Người bạn thời thơ ấu Kỷ Thần trở về và cầu hôn cô, khiến Cố Hoài ghen tuông. Kiều Nhiễm cảm thấy đau lòng khi thấy Cố Hoài thân thiết với người phụ nữ khác. Khi Kiều Nhiễm cố gắng rời khỏi thành phố cùng Kỷ Thần và cha mình, Cố Hoài chặn họ lại và tiết lộ danh tính thực sự của mình. Cha của Kiều Nhiễm suy sụp vì sốc và qua đời, nhờ Cố Hoài chăm sóc con gái. Không chịu nổi nỗi đau, Kiều Nhiễm cố gắng tự tử nhưng được Cố Hoài cứu, người bắt đầu nghi ngờ liệu hành động của mình có đúng không.
Thời lượng:
2 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu có bao nhiêu tập?

Phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu hiện đang cập nhật với Tập 20. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu có phụ đề không?

Có, phim Anh Ấy Có Động Cơ Xấu tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào