Xem Phim Âm Thanh Tội Phạm 1 Vietsub HD Online - Thúng Phim

Âm Thanh Tội Phạm 1

Voice 1

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất(16/16)
Đã hoàn thành: 16 Tập
Giới thiệu:
Đội cảnh sát gồm hai người Moo Ji Hyuk (Jang Hyuk) và Kang Kwon Joo (Lee Ha Na) hiện đang truy lùng một tên sát nhân hàng loạt đã giết hại người thân của họ. Cuộc sống của Moo Ji Hyuk hoàn toàn bị xáo trộn sau cái chết của vợ anh, trong khi người cha làm cảnh sát của Kang Kwon Joo, một chuyên gia phân tích giọng nói tốt nghiệp tại Mỹ, cũng bị chính tên sát nhân này giết hại nhiều năm về trước. Cả hai hiện đang làm việc cùng nhau tại trung tâm gọi điện 112 (đầu số khẩn cấp).
Thời lượng:
60 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Âm Thanh Tội Phạm 1 ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Âm Thanh Tội Phạm 1 Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Âm Thanh Tội Phạm 1 có bao nhiêu tập?

Phim Âm Thanh Tội Phạm 1 hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất(16/16). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Âm Thanh Tội Phạm 1 có phụ đề không?

Có, phim Âm Thanh Tội Phạm 1 tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào