Xem Phim 25th Hour Vietsub HD Online - Thúng Phim

25th Hour

25th Hour

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
25th Hour là bộ phim tâm lý kề về Monty Brogan, là một ông vua của khu Manhattan sang trọng tại New York chỉ còn 24 giờ nữa là vào khám nằm suốt 7 năm trời. Trong ngày cuối cùng còn hít thở không khí tự do, Monty ngẫm nghĩ về cuộc đời và không hiểu sao cuộc sống xa hoa tại các hội quán thượng lưu ở New York lại làm ông xa cách với những người thân yêu nhất. Monty tìm gặp lại người cha gia mà chính ông rời bỏ, gặp cả những người bạn bè cũ thời hàn vi, kể cả cô bồ cũ Naturelle không chắc có phải cô báo tin cho cảnh sát bắt ông hay không. Bộ phim nói về suy nghĩ của một người về cuộc đời, thân phận để đi đến một quyết định sau cùng.
Thời lượng:
135 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim 25th Hour ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim 25th Hour Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim 25th Hour có bao nhiêu tập?

Phim 25th Hour hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim 25th Hour có phụ đề không?

Có, phim 25th Hour tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào