Xem Phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) Vietsub HD Online - Thúng Phim

2 Nàng Bá Đạo (Phần 1)

2 Broke Girls (Season 1)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24 Tập
Giới thiệu:
Một người sinh ra ở tầng lớp lao động và thông minh trên đường phố; cuốn sách của người kia phá sản thông minh và tân thời. Cùng nhau, những người bạn cùng phòng không mấy hay ho và những người bạn không mấy xa lạ Max và Caroline là hai cô gái túng quẫn phục vụ bàn trong một quán ăn ở Brooklyn trong khi cố gắng tiết kiệm 250.000 đô la để bắt đầu kinh doanh bánh cupcake. Sẽ không dễ dàng gì, nhưng sự hài hước và tình bạn hách dịch của cặp đôi khiến việc theo đuổi giấc mơ Mỹ trở thành một cuộc phiêu lưu vô giá.
Thời lượng:
25 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) có bao nhiêu tập?

Phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) có phụ đề không?

Có, phim 2 Nàng Bá Đạo (Phần 1) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào