Xem Phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ Vietsub HD Online - Thúng Phim

12 Người Đàn Ông Giận Dữ

12 Angry Men

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Bên biện hộ và bên công tố đã nghỉ ngơi, và bồi thẩm đoàn đang tiến vào phòng bồi thẩm để quyết định xem một người đàn ông trẻ tuổi có tội hay vô tội khi giết cha mình. Những gì bắt đầu như một vụ án giết người mở và khép lại sẽ sớm trở thành một câu chuyện trinh thám trình bày liên tiếp các manh mối tạo ra nghi ngờ, và một bộ phim truyền hình nhỏ về định kiến ​​và định kiến ​​của từng bồi thẩm về phiên tòa, bị cáo, VÀ lẫn nhau . Dựa trên vở kịch, tất cả các hành động diễn ra trên sân khấu của phòng giám khảo.
Thời lượng:
96 phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ có bao nhiêu tập?

Phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ có phụ đề không?

Có, phim 12 Người Đàn Ông Giận Dữ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào